Jakunkuna na fim ɗin filastik na kwance ta atomatik zafi na'ura mai ɗaukar nauyi na'ura mai ɗaukar bandeji
Na'ura mai ɗaukar zafi mai ci gaba ta atomatik na iya zafi da hatimi mai kauri PE ko PP jakar filastik tare da inganci mai inganci, inganci da ci gaba, kazalika da jakunkuna na filastik filastik na takarda da jakunkuna na filastik filastik; ana amfani dashi sosai a cikin sinadarai, magunguna, hatsi, abinci da masana'antar abinci.
Sigar fasaha
Samfura | DCS-32 |
Wutar lantarki (V/Hz) | Mataki na uku (3PH) AC 380/50 |
Jimlar ƙarfi (KW) | 4 |
Ikon watsawa (KW) | 0.75 |
Wutar lantarki (KW) | 0.5×6 |
Gudun rufewa (M/min) | 0-12 |
Kayan jakar filastik (mm) | Polyethylene (PE), polypropylene (PP) fim |
Jimlar kauri na jakar filastik (mm) | ≤1.0 |
Faɗin rufewa (mm) | 10 |
Nisa daga cibiyar rufewa zuwa ƙasa (m) | 750-1450 |
Yanayin sarrafa zafin jiki (℃) | 0-300 |
Matsin iskar iska (Mpa) | 0.6 |
Yanayin sanyaya | sanyaya iska |
Gabaɗaya girma (L) × W × H)(mm) | 2830×950×1800 |
Nauyin net (kg) | 320 |
Game da mu
Wuxi Jianlong Packaging Co., Ltd. R & D ne da kuma samar da sha'anin ƙware a cikin ingantaccen kayan tattara kayan aiki. Fayil ɗin samfurinmu ya haɗa da ma'auni na jaka da masu ciyarwa, injin buɗaɗɗen baki, injin bawul ɗin jaka, injin ɗin jumbo jakar cikawa, injin shiryawa ta atomatik, injin marufi, kayan kwalliyar robotic da na al'ada, masu shimfiɗa shimfidawa, masu ɗaukar hoto, guntun telescopic, mita kwarara, da sauransu. isarwa, 'yantar da ma'aikata daga yanayin aiki mai nauyi ko rashin abokantaka, inganta ingantaccen samarwa, kuma zai haifar da riba mai yawa ga abokan ciniki.
Mr.Yark
Whatsapp: +8618020515386
Mr. Alex
Whatsapp:+8613382200234