Injin marufi na granules, injin buɗaɗɗen bakin buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen buɗaɗɗen jaka DCS-GF1
Bayanin samfur:
Ƙa'idar aiki
Injin marufi na granule tare da hopper guda ɗaya yana buƙatar sa jakar da hannu, sanya jakar da hannu a kan mashin ɗin da ake fitarwa na injin tattarawa, jujjuya madaidaicin jakar jakar, kuma tsarin sarrafawa zai fitar da silinda bayan karɓar siginar murɗa jakar don fitar da jakar jakar don ɗaukar jakar kuma fara ciyarwa a lokaci guda a cikin injin ɗin yana aika da sipper. Bayan kai nauyin da aka yi niyya, tsarin ciyarwa yana dakatar da ciyarwa, an rufe silo, kuma kayan da ke cikin hopper na auna yana cike cikin jakar marufi ta hanyar ciyar da nauyi. Bayan an gama cikawa, jakar jakar za ta buɗe kai tsaye, kuma jakar marufi za ta faɗo kai tsaye kan na'urar, kuma za a mayar da na'urar zuwa injin ɗin ɗinki. Za a taimaka wa jakar da hannu don ɗinki da fitarwa don kammala aikin marufi.
Bayanin fasaha
DCS-GF1 granule bag filler ana amfani dashi don kididdigar marufi na kayan granular a cikin hatsi, iri shinkafa, taki, masana'antar sinadarai, abinci da sauran masana'antu.
1. Sabbin ayyuka na zaɓi:
Yanke zaren atomatik da jakar dinki tare da shigar da wutar lantarki.
Daidaita ɗagawa ta atomatik na jigilar kaya
Ana iya amfani da na'ura mai ɗaukar faranti (ko abin nadi) a masana'antar sinadarai kamar takin zamani
2. Taƙaitaccen gabatarwar ma'aunin tattara kaya:
Ana ɗaukar firikwensin madaidaicin madaidaici da aka shigo da shi da mai sarrafa awo mai hankali, tare da ingantaccen aiki da kwanciyar hankali.
Gyara ta atomatik na bambance-bambance mara kyau, bin diddigin sifili ta atomatik, ganowa da danne harbi, ƙararrawa sama da ƙasa da yawa.
Ayyukan aiwatar da tilas a ƙarƙashin yanayin simintin na iya gane ainihin gano kuskuren kai da sauƙaƙe kulawa da gyarawa.
Idan akwai rashin nasara a cikin tsarin sarrafawa ta atomatik, a matsayin ma'auni na gaggawa, za'a iya kammala dukkan tsarin marufi da hannu ba tare da katse aikin marufi ba.
Ƙidaya lamba da adadin fakiti ta atomatik. Tare da tashar tashar jiragen ruwa ta RS232 da keɓancewar firinta, tana iya sadarwa tare da kwamfuta kuma ta gane bugu na bayanai.
Ana karɓar mai kunna huhu da aka shigo da shi, kuma ana iya daidaita matsi da matsa lamba na silinda, wanda ya sa aikin ya fi aminci kuma ba shi da gurɓatacce. Ana amfani da bakin karfe da aka shigo da shi don tuntuɓar kayan aiki, wanda ya dace da bukatun tsabtace abinci, juriya na lalata da kuma tsawaita rayuwar sabis na kayan aiki.
Ƙirar aminci, abubuwan haɗin huhu, na'urorin lantarki da kayan aiki duk ana kiyaye su don tabbatar da kayan aiki da amincin mutum.
Zane na ɗan adam. Lokacin da aka canza adadin kayan tattarawa, ana iya daidaita tsayin na'urar kai tsaye, kuma injin ɗin ɗin zai iya yanke zaren ta atomatik; na'urar tana sanye da maɓalli na baya, wanda zai iya mayar da kunshin tare da lahani na dinki don dinki na biyu.
Bidiyo:
Abubuwan da ake buƙata:
Sigar Fasaha:
Samfura | DCS-GF | Saukewa: DCS-GF1 | Saukewa: DCS-GF2 |
Ma'aunin nauyi | 1-5, 5-10, 10-25, 25-50 Kg/bag, musamman bukatun | ||
Madaidaici | ± 0.2% FS | ||
Ƙarfin tattarawa | 200-300 jaka / awa | 250-400 jaka / awa | 500-800 jaka / awa |
Tushen wutan lantarki | 220V/380V, 50HZ, 1P/3P (Na musamman) | ||
Wuta (KW) | 3.2 | 4 | 6.6 |
Girma (LxWxH) mm | 3000x1050x2800 | 3000x1050x3400 | 4000x2200x4570 |
Ana iya tsara girman girman gwargwadon rukunin yanar gizon ku. | |||
Nauyi | 700kg | 800kg | 1600 |
Hotunan samfur:
Tsarin mu:
Layin samarwa:
Tuntuɓar:
Mr.Yark
Whatsapp: +8618020515386
Mr. Alex
Whatapp:+8613382200234