Kayayyakin Marubucin Garin Dankali, Jakar Alkama Takaddama Injin Valve Bagger

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tuntube mu

FAQ

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Injin jakar bawul DCS-VBAF sabon nau'in nebawul jakar cika injiwanda ya tattara fiye da shekaru goma na ƙwararrun ƙwararru, narkar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje tare da haɗin gwiwar yanayin ƙasar Sin. Tana da fasahohi da dama da aka mallaka kuma suna da haƙƙin mallakar fasaha gaba ɗaya masu zaman kansu. Injin yana ɗaukar fasahar isar da iskar iska mai ƙarancin ƙarfi a cikin duniya, kuma gabaɗaya tana amfani da iska mai ƙarancin ƙarfi mai ƙarfi don isar da kayan daidai da na'urar a kwance ta hanyar babban na'urar iska mai iska ta wani kusurwa, kuma kayan yana wucewa ta hanyar daidaita kai sau biyu Bawul ɗin ƙofar bugun jini yana sarrafa saurin ciyarwa da gamawa ta atomatik. bututun fitar da yumbu da microcomputer tare da sarrafa allon taɓawa. Kayan marufi suna rufe kewayo mai yawa. Duk foda tare da abun ciki na danshi na ƙasa da 5% da cakuda foda da tara (≤5mm) za a iya haɗa su ta atomatik, kamar samfuran micro foda na masana'antu, foda mai laushi, samfuran sinadaran foda, gari da abinci. Additives, kazalika da shirye-to-gauraye busassun turmi (musamman turmi) na kowane iri.

 

Sigar Fasaha:

Ƙarfin tattarawa Jakunkuna 3-6 / min (Lura: saurin marufi daban-daban ya bambanta)
Daidaiton matakin +/- 0.5%
Ma'aunin nauyi 20-50Kg/bag
Ƙimar karatun digiri 10 g
Haɗa cikin kayan marufi ≤Φ5mm
Wutar lantarki mai aiki AC 220V / 50Hz 60W (Ko bisa ga abokin ciniki ta bukata)
Matsin iska ≥0.5-0.6Mpa
Amfanin iska 0.2m3/min Busassun matsa lamba
Ƙarar iska mai tarin kura ≥2000m3/h
Girman bututun yumbu Φ63mm (ana iya daidaitawa bisa ga bukatun abokin ciniki)
Girman aljihun Valve ≥Φ70mm
Girman tashar jiragen ruwa Φ300mm
Daidaitaccen girma 1500mm × 550mm × 1000mm

Kayayyaki

颗粒有斗阀口称 749c3aefaefcd67295f48788be16faf

Game da mu

包装机生产流程

图片4

图片1


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Malam Yark

    [email protected]

    Whatsapp: +8618020515386

    Mr. Alex

    [email protected]

    Whatsapp:+8613382200234

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Jakunkuna 20-50kg Auto Stacking Palletizer Machine Low Matsayi Toshe Palletizer

      20-50kg Bags Auto Stacking Palletizer Machine L ...

      Bayanin Samfura Ƙananan Matakai da Manyan Palletizers Dukansu nau'ikan suna aiki tare da masu jigilar kaya da yankin ciyarwa wanda ke karɓar samfura. Bambanci tsakanin su biyu shine samfurori masu ƙananan ƙananan kayan aiki daga matakin ƙasa da samfurori masu girma daga sama. A cikin duka biyun, samfuran da fakiti suna zuwa kan masu jigilar kaya, inda ake ci gaba da canja su zuwa da jera su akan pallets. Waɗannan matakan palletizing na iya zama ta atomatik ko na atomatik, amma ko dai ta hanya, duka biyun sun fi sauri fiye da robobin palle ...

    • Ciyarwar Belt Adadin 20-50kg Alkama Bran Limstone Packaging Machine

      Yawan Ciyar da Belt 20-50kg Alkama Bran Li...

      Bayanin samfur: nau'in nau'in ciyarwar bel ɗin cakuduwar jakar ana sarrafa shi ta babban ingantacciyar injin gudu biyu, mai daidaita kauri mai kauri da ƙofar yanke. An fi amfani dashi don marufi na toshe kayan, dunƙule kayan, granular kayan, da granules da powders cakuda. 1.Belt feeder packing inji kwat da wando don shiryawa mix, flake, block, kayan aiki marasa tsari kamar takin, taki, tsakuwa, dutse, rigar yashi da dai sauransu.

    • Maƙerin 25kg Siminti Sand Cakuda Bawul Bag Packing Machine

      Mai ƙera 25kg Siminti Sand Cakuda Bawul Bag...

      Bayanin samfur: Nau'in nau'in bawul ɗin jakar cika injin DCS-VBNP an ƙera shi musamman kuma an ƙera shi don superfine da nano foda tare da babban abun ciki na iska da ƙaramin takamaiman nauyi. Halayen tsarin marufi babu ƙura mai zubewa, yadda ya kamata ya rage gurɓatar muhalli. Tsarin marufi na iya cimma babban rabo na matsawa don cika kayan, ta yadda siffar jakar da aka gama ta cika, an rage girman marufi, kuma tasirin marufi ya kasance musamman ...

    • 10-50kg Screw Feed Fine Powder Valve Bag Packing Machine

      10-50kg Screw Feed Fine Powder Valve Bag Packin...

      Bayanin samfur: Nau'in nau'in bawul ɗin jakar cika injin DCS-VBNP an ƙera shi musamman kuma an ƙera shi don superfine da nano foda tare da babban abun ciki na iska da ƙaramin takamaiman nauyi. Halayen tsarin marufi babu ƙura mai zubewa, yadda ya kamata ya rage gurɓatar muhalli. Tsarin marufi na iya cimma babban rabo na matsawa don cika kayan, ta yadda siffar jakar da aka gama ta cika, an rage girman marufi, kuma tasirin marufi ya kasance musamman ...

    • Atomatik 1kg 5kg ful da wanke-wanke madara Coffee Powder Packaging Machine

      Atomatik 1kg 5kg Gari Detergent Milk Coffee P ...

      Brief Gabatarwa: Wannan Foda Filler ya dace da yawan cika foda, foda, kayan foda a cikin sinadarai, abinci, masana'antar noma da sideline, kamar: madara foda, sitaci, kayan yaji, magungunan kashe qwari, magungunan dabbobi, premixes, additives, seasonings, feed Technical Parameters Machine model DCS-F Australawa na lantarki 30/50L (za a iya musamman) Feeder girma 100L (za a iya musamman) Machine kayan SS 304 Pack ...

    • Na'ura mai ɗaukar nauyin siminti ta atomatik Rotary

      Jakar Siminti Ta atomatik Rotary Bag Mai Auna P...

      Bayanin samfur na'ura mai jujjuya siminti na DCS nau'in injin tattara kayan siminti ne tare da raka'a mai cike da yawa, wanda zai iya cika siminti ko kayan foda iri ɗaya a cikin jakar tashar bawul, kuma kowane yanki na iya juyawa kusa da axis iri ɗaya a cikin madaidaiciyar hanya. Wannan injin yana amfani da saurin jujjuya saurin jujjuyawar babban tsarin jujjuyawar, tsarin ciyarwar cibiyar jujjuyawar, injina da na lantarki haɗaɗɗen injin sarrafa atomatik da microcomputer auto ...