Semi Atomatik Marufin fulawa na Sugar Packing Machine Foda Buhun Injin

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tuntube mu

FAQ

Tags samfurin

Takaitaccen Gabatarwa:

DCS-SF2 Foda bagging kayan aiki ya dace da foda kayan kamar sinadaran albarkatun kasa, abinci, abinci, robobi Additives, gini kayan, magungunan kashe qwari, taki, condiments, miya, wanki foda, desiccants, monosodium glutamate, sugar, waken soya foda, da dai sauransu The Semi-atomatik foda marufi inji ne yafi sanye take da inji, frame, inji, ko injin auna nauyi inji.

Tsarin:
Naúrar ta ƙunshi rabon ma'auni ta atomatik da zaɓi da sassa masu daidaitawa: na'ura mai ɗaukar hoto da injin hemming. Yana amfani da karkace don ciyar da kayan, kuma gearing ɗin ciyarwa ya dace da mafi munin ruwan kayan foda. Ana fitar da kayan da ƙarfi ta hanyar kayan abinci. Babban sassan sassan sune feeder, akwatin auna, akwatin matsawa, sarrafa kwamfuta, mai kunna huhu.

Aikace-aikace
DCS jerin dunƙule feeder shirya inji ana amfani da su auna da kuma shirya powdery kayan kamar gari, sitaci, siminti, premix feed, lemun tsami foda da dai sauransu Nauyin daga 10kg-50kg yana samuwa.
Ana iya rufe jakar ta hanyar rufewar zafi don buhunan lilin / filastik da dinki (dike zaren) na jakunkuna masu sakawa, jakunkuna na takarda, jakunkuna kraft, buhuna da sauransu.

Babban Amfani:
Ya dace da rarrabuwar fakitin kayan foda a cikin abinci, abinci, hatsi, masana'antar sinadarai ko kayan ɓataccen abu. (Misali: kayan hatsi a cikin cakuda, kayan premix da kayan da aka tattara, sitaci, kayan foda na sinadarai da sauransu.)

jietu powder material

1665470569332

Sigar Fasaha:

Samfura DCS-SF Saukewa: DCS-SF1 Saukewa: DCS-SF2
Ma'aunin nauyi 1-5, 5-10, 10-25, 25-50 Kg/bag, musamman bukatun
Madaidaici ± 0.2% FS
Ƙarfin tattarawa 150-200 jaka / awa 250-300 jaka / awa 480-600 jaka / awa
Tushen wutan lantarki 220V/380V, 50HZ, 1P/3P (Na musamman)
Wuta (KW) 3.2 4 6.6
Girma (LxWxH) mm 3000x1050x2800 3000x1050x3400 4000x2200x4570
Ana iya tsara girman girman gwargwadon rukunin yanar gizon ku.
Nauyi 700kg 800kg 1000kg

Siffofin:

* Yanayin atomatik da Manual.
* An tsara shi don dacewa da buhunan baki.
* Za'a iya ɗaukar nau'ikan samfuri da yawa.
* Mai sauƙin tsaftacewa, mai sauƙin kulawa.
* Tsarin na iya ɗaukar nau'ikan jaka daban-daban ta amfani da kayan aiki na kulle-kulle.
* Haɗin kai mai sauƙi tare da mai ɗaukar kaya.
* Za'a iya ƙirƙira shi azaman tsayawa kyauta (kamar yadda aka nuna a hagu) ko kuma a kulle akan tsarin samar da kayan da ke akwai.
* Har zuwa nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan nau'ikan samfura 100 ana iya adana su kuma a tuna su ta amfani da alamar dijital.
* Ana la'akari da samfurin cikin jirgin.
* An gina raka'a zuwa buƙatun Abokin ciniki, gami da girman bin, cikar bin (fentin ko bakin karfe), firam ɗin hawa, tsarin fitarwa, da sauransu.

Cikakkun bayanai

 

 

 

 

 

na'ura shiryawa foda DCS-SF 示意图

Game da mu

工程图1

包装机生产流程

bayanin martaba na kamfani

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Malam Yark

    [email protected]

    Whatsapp: +8618020515386

    Mr. Alex

    [email protected] 

    Whatsapp:+8613382200234

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Fluorspar Maɗaukakin Foda Fibc Kayan Aiki Na 25kg Tapioca Buhun Cika Kayan Kaya

      Fluorspar Maɗaukakin Foda Fibc Jakar Auna...

      Gabatarwa: Na'urar tattara kayan foda inji ce da ke haɗa injina, lantarki, gani, da kayan aiki. Ana sarrafa shi ta guntu guda ɗaya kuma yana da ayyuka kamar ƙididdigewa ta atomatik, cikawa ta atomatik, da daidaitawa ta atomatik na kurakuran auna. Siffofin: 1. Wannan injin yana haɗa ayyukan ciyarwa, aunawa, cikawa, ciyar da jaka, buɗaɗɗen jaka, isarwa, sutura / dinki, da dai sauransu

    • Ma'aikata Kai tsaye Madaidaicin Madaidaicin Coal Bio-Briquette Charcoal Belt Quantitative Packaging Machine

      Factory Direct Musamman Matsayin Coal Bio-B...

      Bayanin samfur: nau'in nau'in ciyarwar bel ɗin cakuduwar jakar ana sarrafa shi ta babban ingantacciyar injin gudu biyu, mai daidaita kauri mai kauri da ƙofar yanke. An fi amfani dashi don marufi na toshe kayan, dunƙule kayan, granular kayan, da granules da powders cakuda. 1.Belt feeder packing inji kwat da wando don shiryawa mix, flake, block, kayan aiki marasa tsari kamar takin, taki, tsakuwa, dutse, rigar yashi da dai sauransu.

    • Injin Cimin Siminti ta atomatik Valve Port Talcum Powder Rotary Packaging Machine

      Atomatik Siminti Filler Valve Port Talcum Powde...

      Bayanin samfur na'ura mai jujjuya siminti na DCS nau'in injin tattara kayan siminti ne tare da raka'a mai cike da yawa, wanda zai iya cika siminti ko kayan foda iri ɗaya a cikin jakar tashar bawul, kuma kowane yanki na iya juyawa kusa da axis iri ɗaya a cikin madaidaiciyar hanya. Wannan injin yana amfani da saurin jujjuya saurin jujjuyawar babban tsarin jujjuyawar, tsarin ciyarwar cibiyar jujjuyawar, injina da na lantarki haɗaɗɗen injin sarrafa atomatik da microcomputer auto ...

    • Atomatik 1kg 5kg ful da wanke-wanke madara Coffee Powder Packaging Machine

      Atomatik 1kg 5kg Gari Detergent Milk Coffee P ...

      Brief Gabatarwa: Wannan Foda Filler ya dace da yawan cika foda, foda, kayan foda a cikin sinadarai, abinci, masana'antar noma da sideline, kamar: madara foda, sitaci, kayan yaji, magungunan kashe qwari, magungunan dabbobi, premixes, additives, seasonings, feed Technical Parameters Machine model DCS-F Australawa na lantarki 30/50L (za a iya musamman) Feeder girma 100L (za a iya musamman) Machine kayan SS 304 Pack ...

    • Mashinan Marufi Mai Sauri Atomatik Gawayi Kaji Taki

      Babban Gudu Atomatik Gawayi Coal Kaza Manu...

      Taƙaitaccen gabatarwa Ma'aunin jakar an ƙera shi ne musamman don aunawa ta atomatik da mafita na marufi don kowane nau'in ƙwallan carbon da aka yi da injin da sauran kayan da ba su dace ba. Tsarin injin yana da ƙarfi, kwanciyar hankali kuma abin dogaro. Ya dace musamman don ci gaba da auna kayan da ba a saba ba kamar su briquettes, garwashi, garwashin katako da ƙwallan gawayi na inji. Haɗin kai na musamman na hanyar ciyarwa da bel ɗin ciyarwa na iya guje wa lalacewa da kyau ...

    • 25kg 50kg Atomatik Takin Pellet Ƙasa Silica Sand Packing Weigh Machine

      25kg 50kg Atomatik Takin Pellet Ƙasa Silica ...

      Bayanin samfur: nau'in nau'in ciyarwar bel ɗin cakuduwar jakar ana sarrafa shi ta babban ingantacciyar injin gudu biyu, mai daidaita kauri mai kauri da ƙofar yanke. An fi amfani dashi don marufi na toshe kayan, dunƙule kayan, granular kayan, da granules da powders cakuda. Hoton Samfurin Fasaha Siga: Model DCS-BF DCS-BF1 DCS-BF2 Ma'aunin Ma'auni 1-5, 5-10, 10-25, 25-50 Kg/jaka, Madaidaicin Bukatun Madaidaicin ± 0.2% FS Packing Capacity 150-200bag/hour...18