Manyan Marubutan Jaka Don Injinan Jakan Buhun Masara na farar ƙasa

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tuntube mu

FAQ

Tags samfurin

Gabatarwa

Our marufi inji ne yadu amfani a abinci, taki, hatsi, sinadaran masana'antu, gini kayan, sitaci, abinci, roba da robobi, hardware, ma'adanai, rufe fiye da 20 masana'antu, fiye da 3,000 irin kayan.

Zai iya dacewa da nau'ikan jakunkuna na bakin buɗaɗɗe daban-daban kamar su saƙa, jakunkuna, jakunkuna na kraft, jakunkuna na filastik da sauransu.

 

Fasalolin samfur:

1. Injin ciyar da nauyi, tsarin ciyar da karkace, tsarin ciyar da bel ɗin zaɓi ne, dace da

ma'auni na ƙididdigewa da marufi na kayan daban-daban

2. Gudun ciyarwa na matakin uku, saurin sauri da babban madaidaici

3. Shigar da sel masu ɗaukar hotuna 3, tare da daidaito mai girma da kwanciyar hankali mai ƙarfi

4. Tsarin PLC da allon taɓawa suna sauƙaƙe aikin 5.

Makuɗin jakar shigar da kusanci, ganowa ta atomatik, babu ƙulla hannu, aiki mafi aminci 6. Jakar ɗinki ta atomatik, saurin sauri, kyakkyawan ɗinki

 

Cikakkun bayanai

b7ff0579c4c92f7a2307f9af809d94bcd078f453b7b9fdcb90aedc63ae04c7

Siga:

Samfura DCS-SF Saukewa: DCS-SF1 Saukewa: DCS-2SF
Ma'aunin nauyi 1-5, 5-10, 10-25, 25-50 Kg/bag, musamman bukatun
Madaidaici ± 0.2% FS
Ƙarfin tattarawa 150-200 jaka / awa 250-300 jaka / awa 480-600 jaka / awa
Tushen wutan lantarki 220V/380V, 50HZ, 1P/3 P (Na musamman)
Wuta (KW) 3.2 4 6.6
 

Girma (LxWxH) mm

3000 x 1050 x 2800 3000 x 1050 x 3400 4000 x 2200 x 4570
Ana iya tsara girman girman gwargwadon rukunin yanar gizon ku.
Nauyi 700 kg 800 kg 1000 kg

DCS-SF wani sabon nau'in babban aikin foda na samar da sikeli na kamfani .Ba ya dace da gari, abinci, masana'antar ta yisti, masana'antar haske, magani da sauran masana'antu. DCS-SF an sanye shi da injin auna nauyi, injin ciyarwa, firam ɗin jiki, tsarin sarrafawa, na'ura mai ɗaukar kaya da na'urar ɗinki, da sauransu.

 

Abubuwan da ake buƙata

适用物料 粉料

包装形态

Kamfaninmu

通用电气配置 包装机生产流程


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mr.Yark

    [email protected]

    Whatsapp: +8618020515386

    Mr. Alex

    [email protected] 

    Whatsapp:+8613382200234

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Ma'aikata Shinkafa Mai Sauke Motar Load belt Conveyor Portable Loading Chute

      Ma'aikatar Shinkafa tana sauke Motar Load Belt...

      Bayanin samfur: JLSG jerin abubuwa masu yawa na telescopic chute, bututun saukar da hatsi an tsara shi kuma an yi shi bisa ga daidaitattun ƙasashen duniya. Yana ɗaukar sanannen mai rage alama, gidan kula da faɗuwa kuma yana iya aiki abin dogaro a cikin yanayin ƙura. An yi wannan kayan aiki tare da abubuwa masu kyau da yawa ciki har da tsarin labari, babban mai sarrafa kansa, babban inganci, ƙananan ƙarfin aiki, da ƙura-hujja, kare muhalli, da dai sauransu An yi amfani da shi sosai a cikin hatsi, ciminti da sauran manyan kayan girma ...

    • Atomatik 20kg Gari Food Foda Bag Ultrasonic Seling Packing Machine

      Atomatik 20kg Gari Foda Bag Bag Ultr...

      Bayanin samfur: Nau'in nau'in bawul ɗin jakar cika injin DCS-VBNP an ƙera shi musamman kuma an ƙera shi don superfine da nano foda tare da babban abun ciki na iska da ƙaramin takamaiman nauyi. Halayen tsarin marufi babu ƙura mai zubewa, yadda ya kamata ya rage gurɓatar muhalli. Tsarin marufi na iya cimma babban rabo na matsawa don cika kayan, ta yadda siffar jakar da aka gama ta cika, an rage girman marufi, kuma tasirin marufi ya kasance musamman ...

    • 1kg 5kg 10kg Alkama Starch Powder Packaging Machine Farashin Mashin ɗin Mashin

      1kg 5kg 10kg Alkama Starch Powder Packaging Mach...

      Brief Gabatarwa: Wannan Foda Filler ya dace da yawan cika foda, foda, kayan foda a cikin sinadarai, abinci, masana'antar noma da sideline, kamar: madara foda, sitaci, kayan yaji, magungunan kashe qwari, magungunan dabbobi, premixes, additives, seasonings, feed Technical Parameters Machine model DCS-F Australawa na lantarki 30/50L (za a iya musamman) Feeder girma 100L (za a iya musamman) Machine kayan SS 304 Pack ...

    • Keɓaɓɓen Auto 5kg 10kg 25kg Dankali Albasa Belt Cika Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Abinci

      Musamman Auto 5kg 10kg 25kg Dankali Albasa Belt ...

      Taƙaitaccen gabatarwa Ma'aunin jakar an ƙera shi ne musamman don aunawa ta atomatik da mafita na marufi don kowane nau'in ƙwallan carbon da aka yi da injin da sauran kayan da ba su dace ba. Tsarin injin yana da ƙarfi, kwanciyar hankali kuma abin dogaro. Ya dace musamman don ci gaba da yin awo na kayan da ba su dace ba kamar briquettes, garwashi, garwashin katako da ƙwallon gawayi na inji. Haɗin musamman na hanyar ciyarwa da bel ɗin ciyarwa na iya guje wa lalacewa yadda ya kamata ...

    • Factory Direct Fast Speed ​​Atomatik 20-50kg Bag Stacking Machine

      Factory Direct Fast Gudun Atomatik 20-50kg Bag...

      Bayanin Samfuri Bayanin Samfura Ƙananan Matakai da Manyan Palletizers Dukansu nau'ikan suna aiki tare da masu jigilar kaya da yankin ciyarwa wanda ke karɓar samfura. Bambanci tsakanin su biyu shine samfurori masu ƙananan ƙananan kayan aiki daga matakin ƙasa da samfurori masu girma daga sama. A cikin duka biyun, samfuran da fakiti suna zuwa kan masu jigilar kaya, inda ake ci gaba da canja su zuwa da jera su akan pallets. Waɗannan matakan palletizing na iya zama ta atomatik ko na atomatik, amma ta kowace hanya, duka biyun suna da sauri…

    • 25kg PP Valve Bags Dry Mortar Putty Powder Packaging Machine

      25kg PP Bawul Bags Dry Mortar Putty Powder Pack ...

      Bayanin samfur: Bawul bag filler tare da auto ultrasonic sealer ne mai muhalli-friendly marufi inji for matsananci-lafiya foda wanda aka musamman tsara don atomatik ultrasonic sealing bawul jakar marufi a bushe foda turmi, putty foda, siminti, yumbu tayal foda, sinadaran masana'antu da sauran masana'antu. Tsarin microcomputer na kayan aiki yana samar da kayan aikin masana'antu da tsarin STM. Yana da abũbuwan amfãni daga m aiki, high AMINCI da kyau adaptabil ...