Volumetric Semi Auto Bagging Machines Masu Kera Jakar atomatik

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

Tuntube mu

FAQ

Tags samfurin

Aiki:

Tsarin ma'aunin ma'auni na atomatik na atomatik da tsarin marufi yana ɗaukar nau'in jakar hannu da ciyar da abinci mai sauri guda uku, wanda tsarin sarrafa wutar lantarki mai hankali ke sarrafa shi don kammala ayyukan ciyarwa, aunawa, ɗaukar jaka da ciyarwa ta atomatik. Yana ɗaukar na'ura mai sarrafa ma'auni da firikwensin auna don sanya ta sami kwanciyar hankali sifili da samun kwanciyar hankali. Injin yana da ayyuka na ƙaƙƙarfan ƙimar saitin ciyarwa, ƙimar saitin nauyin jaka ɗaya, kirga jakunkuna, nunin nauyi, kwasfa ta atomatik, daidaita sifili ta atomatik, gyara kuskure ta atomatik, daga ƙararrawa haƙuri da gano kuskuren kai. Za a iya daidaita tsarin sadarwar sadarwa bisa ga bukatun masu amfani. Bangaren hulɗa da kayan an yi shi da bakin karfe 304.

 

Aaikace-aikace:

ƙasa peat, seedling substrate, takin, Organic taki, ceramsite da sauran granular da foda kayan.

 

Babban fasali:

1. Kyakkyawan mutunci: ƙananan yanki na ƙasa, sassauƙa da shigarwa mai dacewa.

2. Gudun da za a daidaita: auger yana isar da kayan, wanda kayan aiki ke sarrafawa, kuma ana iya saita saurin ciyarwa ba da gangan ba.

3. Babban daidaito: ƙimar girma.

4. Ayyukan kare muhalli: rufaffiyar tsarin kewayawa na ciki na iya hana ƙura daga tashi sama, inganta yanayin aiki da kare lafiyar ma'aikata.

5. Tsari mai ma'ana: tsari mai mahimmanci, ƙananan ƙararrawa, za'a iya sanya shi cikin jiki mai gyarawa ko wayar hannu bisa ga bukatun abokin ciniki.

 

Siffofin fasaha:

A'a. Suna Abu Siga
 

 

 

1

 

 

 

Na'ura mai ɗaukar nauyi

Girma (L/Jaka) 20-50
Iyawa (jakar/min) 3-6
Daidaito +/-0.2%
Ƙarfi (kw) 1.5
Iska 0.4-0.8 Mpa, 0.1 m/min
Nauyi (kg) 360
2 Mai sarrafa nauyi AMP
3 Na'urar firikwensin nauyi Keli
4 Abubuwan lantarki Schneider
5 Abubuwan da ke ciki na huhu AIRTAC
6 Jaka clamper Nauyi (kg) 60
 

7

 

Mai ɗaukar belt

Tsawon (mm) 3000
Ƙarfi (kw) 0.37
Nauyi (kg) 120
8 Injin dinki Ƙarfi (kw) 0.37 KW
Yanayin yankan zare Na'urar bugun zuciya
9 Girman L*W*H(mm) 3000*1100*2200
Nauyi (kg) 530

096571f9777beed1b54670bb842599300ce3f95c13c4a405fd0e0d1945bc54

 

 

 


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mr.Yark

    [email protected]

    Whatsapp: +8618020515386

    Mr. Alex

    [email protected] 

    Whatsapp:+8613382200234

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Injin Jakar Vffs Ƙananan Vffs Cika Form Na Tsaye Da Rufe Injin Marufi Don Foda Milk

      Injin Jakar Vffs Ƙananan Vffs Tsayayyen Form F...

      Farashin VFFS. Yana da don ƙirƙirar jakar matashin kai, jakar gusset, jakunkuna gefuna huɗu da cike foda daga mai filler. Kwanan bugu, rufewa da yankewa. Muna da 320VFFS, 420VFFS, 520VFFS, 620VFFS, 720VFFS, 1050VFFS don zaɓi Fasalolin fasaha: Saurin harshe da yawa, sauƙin fahimta. Stable kuma abin dogara tsarin shirin PLC. Za a iya adana girke-girke 10 Servo tsarin ja da fim tare da daidaitaccen matsayi. Zazzabi na tsaye da a kwance yana iya sarrafawa, dacewa da kowane nau'in fina-finai. Marufi daban-daban ...

    • Tsarin jakar bawul ta atomatik, jakar bawul ta atomatik, injin bawul ɗin bawul ta atomatik

      Automaiic bawul bagging tsarin, bawul jakar atomatik ...

      Bayanin samfur: Tsarin bawul ɗin bawul ɗin atomatik ya haɗa da ɗakin karatu na jakar atomatik, mai sarrafa jaka, na'urar sake bincika da sauran sassa, wanda ta atomatik ya cika jigilar jakar daga jakar bawul zuwa na'urar shirya jakar bawul. Sanya tarin jakunkuna da hannu akan ɗakin karatu na jaka ta atomatik, wanda zai isar da tarin jakunkuna zuwa wurin ɗaukar jakar. Lokacin da aka yi amfani da jakunkuna a yankin, ma'ajin jakar atomatik zai isar da jakunkuna na gaba zuwa wurin da ake ɗauka. Lokacin d...

    • Siffar tsaye ta atomatik cika hatimi fulawa barkono barkono barkono masala kayan yaji foda shirya injin

      Atomatik a tsaye form cika hatimi gari madara pe...

      Halayen ayyuka: · Ya ƙunshi na'ura mai ɗaukar kaya da na'ura mai zazzagewa · Jakar matashin kai ta gefe uku · Yin jaka ta atomatik, cikawa ta atomatik da coding ta atomatik · Taimakawa marufi na ci gaba, ɓarna da naushi na jakar hannu · Gano atomatik na lambar launi da lambar mara launi da atomatik, Poppppp / Cterim v. PE, da dai sauransu Bidiyo: Abubuwan da ake buƙata: Marufi ta atomatik na kayan foda, kamar sitaci, ...

    • Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik Rotary Packer Cement Sand Bag Packaging Machine

      Fakitin Rotary Packer atomatik Bag Sand Bag...

      Bayanin samfur na'ura mai jujjuya siminti na DCS nau'in injin tattara kayan siminti ne tare da raka'a mai cike da yawa, wanda zai iya cika siminti ko kayan foda iri ɗaya a cikin jakar tashar bawul, kuma kowane yanki na iya juyawa kusa da axis iri ɗaya a cikin madaidaiciyar hanya. Wannan injin yana amfani da saurin jujjuya saurin jujjuyawar babban tsarin jujjuyawar, tsarin ciyarwar cibiyar jujjuyawar, injina da na lantarki haɗaɗɗen injin sarrafa atomatik da microcomputer auto ...

    • Injin Kundin Siminti Na atomatik Rotary Siminti Packer

      Injin Marufin Siminti Na atomatik Rotary Cemen...

      Bayanin samfur na'ura mai jujjuya siminti na DCS nau'in injin tattara kayan siminti ne tare da raka'a mai cike da yawa, wanda zai iya cika siminti ko kayan foda iri ɗaya a cikin jakar tashar bawul, kuma kowane yanki na iya juyawa kusa da axis iri ɗaya a cikin madaidaiciyar hanya. Wannan injin yana amfani da saurin jujjuya saurin jujjuyawar babban tsarin jujjuyawar, tsarin ciyarwar cibiyar jujjuyawar, injina da na'ura mai haɗawa da na'ura mai sarrafa lantarki ta atomatik ...

    • Na'urar isar da kaya ta atomatik, jakar hannu da na'urar jigilar kaya & dinki

      Na'ura mai isar da sako ta atomatik, na'urar hannu ...

      Wannan inji ya dace da marufi na atomatik na granules da foda mara nauyi, kuma yana iya aiki tare da nisa jakar 400-650 mm da tsayin 550-1050 mm. Yana iya ta atomatik kammala bude matsa lamba, jakar clamping, jakar sealing, isar, hemming, lakabi ciyar, jakar dinki da sauran ayyuka, kasa aiki, high dace, sauki aiki, abin dogara yi, kuma shi ne wani key kayan aiki don kammala saƙa bags, Takarda-roba hadawa bags da sauran nau'ikan jaka don jakar dinki aiki ...