Injin marufi na bawul, jakar jakar bawul DCS-VBSF

Takaitaccen Bayani:

Injin marufi na Valve jakar DCS-VBSF ya dace musamman don foda da kayan yanki. Amfanin su ne ƙananan ƙura da babban madaidaici. An yadu amfani da gari, titanium dioxide, alumina, kaolin, calcium carbonate, bentonite, bushe gauraye turmi da sauran kayan.


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

Bayanin samfur:

Injin marufi na Valve jakar DCS-VBSF ya dace musamman don foda da kayan yanki. Amfanin su ne ƙananan ƙura da babban madaidaici. An yadu amfani da gari, titanium dioxide, alumina, kaolin, calcium carbonate, bentonite, bushe gauraye turmi da sauran kayan.

Bidiyo:

Abubuwan da ake buƙata:

v002
Ma'aunin Fasaha:

Nauyin nauyi: 10-50kg
Gudun marufi: 1-4 jakunkuna / min

Daidaiton ma'auni: ± 0.1-0.4%
Wutar lantarki mai dacewa: ac22ov-440v 50/60Hz uku-lokaci hudu waya

Tushen gas:

Matsa lamba: 0.4-0.8mpa, bushe da tsabtace iska,

Amfanin iska: 0.2m3/min

Ƙa'idar aiki:

Kayan da aka gama sito a cikin buffer bin na marufi na inji, ta hanyar homogenization hadawa tsarin to homogenize kayan, iya yadda ya kamata fitar da iskar gas kunshe a cikin kayan daga buffer bin, a lokaci guda, shi ma yana da aikin hana abu caking da bridging, don tabbatar da santsi marufi tsari. Yayin aiwatar da marufi, ana cika kayan a cikin jakar marufi ta hanyar karkace mai jujjuyawar mita. Lokacin da nauyin cikawa ya kai ƙimar da aka yi niyya da aka saita, injin ɗin ya daina ciyarwa, kuma ana cire jakar marufi da hannu don kammala zagayen marufi ɗaya.

Hotunan samfur:

f002

f003

Cikakkun bayanai:

f004

Tsarin mu:

6
Layin samarwa:

7
Ayyuka sun nuna:

8
Sauran kayan aikin taimako:

9

Tuntuɓar:

Mr.Yark

[email protected]

Whatsapp: +8618020515386

Mr. Alex

[email protected] 

Whatapp:+8613382200234


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Tsarin jakar bawul ta atomatik, jakar bawul ta atomatik, injin bawul ɗin bawul ta atomatik

      Automaiic bawul bagging tsarin, bawul jakar atomatik ...

      Bayanin samfur: Tsarin bawul ɗin bawul ɗin atomatik ya haɗa da ɗakin karatu na jakar atomatik, mai sarrafa jaka, na'urar sake bincika da sauran sassa, wanda ta atomatik ya cika jigilar jakar daga jakar bawul zuwa na'urar shirya jakar bawul. Sanya tarin jakunkuna da hannu akan ɗakin karatu na jaka ta atomatik, wanda zai isar da tarin jakunkuna zuwa wurin ɗaukar jakar. Lokacin da aka yi amfani da jakunkuna a yankin, ma'ajin jakar atomatik zai isar da jakunkuna na gaba zuwa wurin da ake ɗauka. Lokacin d...

    • DCS-SF2 Powder kayan aikin jaka, injin buɗaɗɗen foda, injin buɗaɗɗen foda

      DCS-SF2 Powder bagging kayan aiki, foda fakitin ...

      Bayanin samfur: Ma'aunin da ke sama kawai don tunani ne kawai, masana'anta suna da haƙƙin canza sigogi tare da haɓaka fasahar. DCS-SF2 Powder kayan aikin kayan aikin foda sun dace da kayan foda irin su kayan abinci mai sinadarai, abinci, abinci, abubuwan ƙara robobi, kayan gini, magungunan kashe qwari, takin mai magani, kayan abinci, miya, foda na wanki, desiccants, monosodium glutamate, sukari, foda waken soya, ect. The Semi atomatik foda marufi inji ne ...

    • Na'urar rufe zafi mai ci gaba ta atomatik

      Na'urar rufe zafi mai ci gaba ta atomatik

      Na'ura mai ɗaukar zafi mai ci gaba ta atomatik na iya zafi da hatimi mai kauri PE ko PP jakar filastik tare da inganci mai inganci, inganci da ci gaba, kazalika da jakunkuna na filastik filastik na takarda da jakunkuna na filastik filastik; ana amfani dashi sosai a cikin sinadarai, magunguna, hatsi, abinci da masana'antar abinci. Tuntuɓi: Mr.Yark[email protected]Whatsapp: +8618020515386 Mr.Alex[email protected]Whatapp:+8613382200234

    • Tsarukan Canja wurin Injin Masana'antu | Maganin Karɓar Kayan Ƙira

      Tsarukan Canja wurin Injin Masana'antu | Babu kura...

      Vacuum feeder, wanda kuma aka sani da vacuum conveyor, wani nau'i ne na rufaffiyar bututun isar da bututun da ba shi da ƙura wanda ke amfani da tsotsawar ƙwayar cuta don isar da barbashi da kayan foda. Yana amfani da bambance-bambancen matsa lamba tsakanin vacuum da sararin samaniya don samar da iska mai gudana a cikin bututun da kuma motsa kayan aiki, don haka ya kammala jigilar kayan. Menene Mai ɗaukar Vacuum? Na'ura mai ɗaukar hoto (ko mai ɗaukar numfashi) yana amfani da matsa lamba mara kyau don jigilar foda, granules, da girma ...

    • Injin jakar bawul, mai cika jakar bawul, injin jakar bawul mai cika injin DCS-VBAF

      Bawul bagging inji, bawul jakar filler, bawul b ...

      Bayanin samfur: Injin jakar bawul DCS-VBAF sabon nau'in injin cika jakar bawul ne wanda ya tara ƙwarewar ƙwararru sama da shekaru goma, narkar da fasahar ci gaba na ƙasashen waje kuma haɗe da yanayin ƙasar Sin. Tana da fasahohi da dama da aka mallaka kuma suna da haƙƙin mallakar fasaha gaba ɗaya masu zaman kansu. Na'urar tana amfani da fasahar isar da iskar da ta fi ci gaba a duniya, kuma gaba ɗaya tana amfani da ƙarancin bugun bugun jini ...

    • Injin cika jakar yashi ta atomatik don siyarwa

      Injin cika jakar yashi ta atomatik don siyarwa

      Menene injin cika jakar yashi? Injin cika yashi kayan aikin sarrafa kansa ne na masana'antu musamman an tsara su don cike da sauri da ingantaccen kayan aiki kamar yashi, tsakuwa, ƙasa, da ciyawa cikin jaka. Ana amfani da waɗannan injunan ko'ina a cikin gine-gine, noma, aikin lambu, da shirye-shiryen ambaliya na gaggawa don saduwa da buƙatun buƙatun saurin tattarawa da rarraba kayan girma. Menene tsari da ka'idar aiki na san...