Nau'in cika ƙasa mai kyau foda degassing atomatik marufi inji

Takaitaccen Bayani:


Cikakken Bayani

FAQ

Tags samfurin

1. Injin ciyar da jakar atomatik
Ikon samar da jaka: jakunkuna 300 / awa
Abu ne mai motsa jiki, kuma ɗakin karatu na jakarsa na iya adana jakunkuna marasa komai 100-200. Lokacin da aka kusa yin amfani da jakunkunan, za a ba da ƙararrawa, kuma idan an yi amfani da duk jakunkunan, injin ɗin zai daina aiki kai tsaye.
2. Injin jaka ta atomatik
Iyakar jaka: 200-350 bags / h
babban fasali:
① Jakar tsotsan ruwa, jakar manipulator
② Ƙararrawa don rashin jakunkuna a ɗakin karatu na jaka
③ Ƙararrawa na rashin isassun matsa lamba na iska
④ Gano jakar jaka da aikin busa jaka
⑤Babban sassa sune bakin karfe
3. Mai ɗaukar jakar buhun
Kwafin tsotsar buhun ya ware ya tsotsi jakunkunan da ba kowa a cikin injin ciyar da jakar, sai ma’aikacin ya kamo jakunkunan da babu komai ya matsar da su zuwa tsakiyar injin ciyar da jakar, sannan ya saki gripper ya dawo ya ci gaba da daukar jakunkunan.
4. Siffata da na'urar isar da sako
Bayan na'urar ta tsara jakar da ba komai a ciki, na'urar ciyar da jakar ta sanya jakar da ba komai a wurin da aka kayyade kuma tana jiran jaka.
5. Mai sarrafa jaka
Bayan rike jakar fanko a bangarorin biyu, sanya mariƙin jakar atomatik.
6. Matsa jakar atomatik
Mai ɗaukar huhu ya danne jakar da babu kowa a ciki da mutum-mutumi ya aika ya duba ko an manne ta yadda ya kamata (idan ba a maƙe ta ba, jakar da babu komai za a busa ta atomatik). Bude mai tsotsa jakar don buɗe bakin jakar, kuma a lokaci guda duba ko an buɗe bakin jakar a kan mai tsotsa (idan ya kasance marar al'ada, busa jakar da ba ta da kyau) .Bayan aiki na yau da kullum, za a bude tashar tashar jiragen ruwa kuma a mika shi cikin tashar jakar, kuma za a sanar da sikelin lantarki don fitarwa, kuma kayan za su shiga cikin jakar marufi ta tsakiyar hopper.
7. trolley traverse (bukar jakar turawa)
Bayan kayan sun shiga cikin jakar marufi, kayan da ke cikin jakar suna cike da cikakkiya, sannan a ciyar da su cikin injin siffata muƙamuƙi tare da layin jagora na madaidaiciyar trolley.
8. Injin siffata jakar baki
Tare da trolley ɗin isar da jaka, aika jakar a cikin sashin hatimi don tabbatar da cewa bakin jakar bai lalace ba. Tsayin yana daidaitawa da inji, kuma ana daidaita saurin ciyarwa ta hanyar jujjuyawar mita.
Yanayin tuƙi: Motar AC, 380V ± 10%, 50HZ
Ikon moto: 0.37KW
9. Tsarin sarrafa marufi na atomatik
Ɗauki mai sarrafawa da aka shigo da shi, mai sarrafa saurin jujjuya mitar mota da aka shigo da shi, shigo da wutar lantarki da na'urar gano matsayi don samar da babban tsarin tsarin sarrafawa, kuma gane haɗin haɗin gwiwar injin marufi duka. Tsarin yana da gano matsi mai inganci da mara kyau, kuma an sanye shi da hanyoyin juyawa ta atomatik / manual. Duk tsarin aiki mai sauƙi ne don amfani, yana da cikakkun ayyuka, kuma an sabunta shi da kuma kiyaye shi yadda ya kamata.

Tuntuɓar:

Mr.Yark

[email protected]

Whatsapp: +8618020515386

Mr. Alex

[email protected] 

Whatapp:+8613382200234


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana

    Samfura masu alaƙa

    • Siffar tsaye ta atomatik cika hatimi fulawa barkono barkono barkono masala kayan yaji foda shirya injin

      Atomatik a tsaye form cika hatimi gari madara pe...

      Halayen ayyuka: · Ya ƙunshi na'ura mai ɗaukar kaya da na'ura mai zazzagewa · Jakar matashin kai ta gefe uku · Yin jaka ta atomatik, cikawa ta atomatik da coding ta atomatik · Taimakawa marufi na ci gaba, ɓarna da naushi na jakar hannu · Gano atomatik na lambar launi da lambar mara launi da atomatik, Poppppp / Cterim v. PE, da dai sauransu Bidiyo: Abubuwan da ake buƙata: Marufi ta atomatik na kayan foda, kamar sitaci, ...

    • DCS-5U Cikakken Injin jaka ta atomatik, aunawa ta atomatik da injin cikawa

      DCS-5U Cikakkar Na'ura ta atomatik Jaka, atomatik ...

      Siffofin fasaha: 1. Ana iya amfani da tsarin zuwa jakunkuna na takarda, jakunkuna da aka saka, jakar filastik da sauran kayan tattarawa. Ana amfani da shi sosai a masana'antar sinadarai, abinci, hatsi da sauran masana'antu. 2. Ana iya shirya shi a cikin jaka na 10kg-20kg, tare da iyakar ƙarfin 600 jaka / awa. 3. Na'urar ciyar da jaka ta atomatik tana dacewa da aiki mai sauri mai sauri. 4. Kowane sashin gudanarwa yana sanye take da na'urorin sarrafawa da aminci don gane aiki ta atomatik da ci gaba. 5. Amfani da SEW motor drive d...

    • Farar Cement Foda Cika Kayan Kayan Aikin Siminti Mai ɗaukar Mashin

      Farar Siminti Foda Cika Kayan Aikin Jaka C...

      Bayanin samfur na'ura mai jujjuya siminti na DCS nau'in injin tattara kayan siminti ne tare da raka'a mai cike da yawa, wanda zai iya cika siminti ko kayan foda iri ɗaya a cikin jakar tashar bawul, kuma kowane yanki na iya juyawa kusa da axis iri ɗaya a cikin madaidaiciyar hanya. Wannan injin yana amfani da saurin jujjuya saurin jujjuyawar babban tsarin jujjuyawar, tsarin ciyarwar cibiyar jujjuyawar, injina da na lantarki haɗaɗɗen injin sarrafa atomatik da microcomputer auto ...

    • Injin Jaka Mai Cikakkiya Na Kayan Hatsi Na Auna Bukar Cika Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa ta atomatik

      Cikakken Na'urar Jaka ta atomatik Ma'aunin hatsi ...

      Siffofin fasaha: 1. Ana iya amfani da tsarin zuwa jakunkuna na takarda, jakunkuna da aka saka, jakar filastik da sauran kayan tattarawa. Ana amfani da shi sosai a masana'antar sinadarai, abinci, hatsi da sauran masana'antu. 2. Ana iya shirya shi a cikin jaka na 10kg-20kg, tare da iyakar ƙarfin 600 jaka / awa. 3. Na'urar ciyar da jaka ta atomatik tana dacewa da aiki mai sauri mai sauri. 4. Kowane sashin gudanarwa yana sanye take da na'urorin sarrafawa da aminci don gane aiki ta atomatik da ci gaba. 5. Amfani da SEW motor drive na'urar...

    • 10kg Injin Jaka ta atomatik Conveyor Bottom cika nau'in nau'in foda mai kyau yana lalata injin marufi ta atomatik

      10kg Injin Jaka ta Mota Mai ɗaukar ƙasa cika...

      Gabatarwar samarwa: babban fasali: ① Bakin tsotsa, jakar manipulator ② Ƙararrawa don ƙarancin jakunkuna a cikin ɗakin karatu na jakar ③ Ƙararrawa na ƙarancin matsa lamba na iska ④ Ganewar jakar jaka da aikin busa jakar 2 cika salon 1 gashi / 1 jakar cikawa 3 Kayan tattarawa hatsi 4 Cikakken nauyi 10-20Kg / jaka 5 Packaging Bag Materi ...

    • Na'ura mai ɗaukar hoto ta atomatik Rotary Packer Cement Sand Bag Packaging Machine

      Fakitin Rotary Packer atomatik Bag Sand Bag...

      Bayanin samfur na'ura mai jujjuya siminti na DCS nau'in injin tattara kayan siminti ne tare da raka'a mai cike da yawa, wanda zai iya cika siminti ko kayan foda iri ɗaya a cikin jakar tashar bawul, kuma kowane yanki na iya juyawa kusa da axis iri ɗaya a cikin madaidaiciyar hanya. Wannan injin yana amfani da saurin jujjuya saurin jujjuyawar babban tsarin jujjuyawar, tsarin ciyarwar cibiyar jujjuyawar, injina da na lantarki haɗaɗɗen injin sarrafa atomatik da microcomputer auto ...