China pneumatic iska zamewa tsarin isar da siminti
China pneumatic iska zamewa tsarin isar da siminti

Menene zamewar iska?
Zamewar iska, wanda kuma aka sani da iskar zamewar iska, isar da iska mai iska, isar da iskar iska, isar da iskar da iska, tsarin jigilar iska.
Zamewar iska wani nau'i ne na kayan jigilar pneumatic da ake amfani da shi don isar da busassun kayan foda, kuma yana ɗaukar fan azaman tushen wutar lantarki, wanda ke sa kayan a cikin rufaffiyar isar da sako su gudana sannu a hankali a ƙarshen karkata a ƙarƙashin yanayin ruwa, babban ɓangaren kayan aikin ba shi da wani ɓangaren watsawa, sauƙi mai sauƙi, ingantaccen hatimi, babu hayaniya, aminci kuma abin dogaro, ƙarancin wutar lantarki, dacewa don canza yanayin watsawa da abubuwa da yawa.
Ana amfani da zamewar iska sosai a masana'antar kayan gini, masana'antar sinadarai.
Fasalolin Fasaha:
1.Simple tsarin, sauki don shigarwa da kuma kula, low samar kudin, da kuma high kudin-tasiri
2.Convey mafi busassun powders kamar sumunti, bushe turmi, tashi ash, gari, sitaci, ect.
3.Mai dacewa don canza hanyar watsawa
4.Convenient zuwa Multi-point abu ciyar da Multi-point abu saukewa.
5.An rufe, mara ƙura
6. Babu lalacewa ga samfurin sarrafa (rage sharar gida)
7.No motsi sassa (rage lalacewa, kayayyakin gyara & tsawaita rayuwar sabis)
8.Rashin amfani da makamashi
9. Low amo , fan ko abin hurawa ne m daga abin hawa.
Fasaloli da iyakokin amfani
Zamewar iska wani kayan aiki ne a kwance wanda aka sanya a kusurwa. Kayan da aka kawo yana gudana daga babban ƙarshen zuwa ƙananan ƙarshen a cikin yanayin ruwa. Ya dace da kayan foda waɗanda ke da sauƙin ruwa, kamar suminti da ash ɗin tashi, amma ba za su iya jigilar kayan da girman barbashi ba, babban abun ciki mai ɗanɗano, da ƙarancin ruwa mai yawa waɗanda ba su da sauƙin ruwa.

Aikace-aikacen zamewar iska
Siffofin fasaha
Samfura | iya isarwa (ton/hour) | Matsakaicin amfani (KW/10M) | Ƙarar iska (m3/min/10m) |
Saukewa: DCS-200 | 45-70 | 0.6-1.6 | 3.0-8.0 |
Saukewa: DCS-250 | 70-110 | 0.8-2.0 | 4.0-10.0 |
Saukewa: DCS-300 | 105-160 | 0.9-2.5 | 4.5-12.50 |
Saukewa: DCS-400 | 160-260 | 1.2-3.2 | 6.0-16.0 |
Saukewa: DCS-500 | 260-400 | 1.5-4.0 | 7.5-20.0 |
Saukewa: DCS-600 | 400-680 | 1.9-5.0 | 9.5-25.0 |
Saukewa: DCS-800 | 680-1150 | 2.4-6.4 | 12.0-32.0 |
Siffofin da ke sama don tunani ne kawai, kuma yana ƙarƙashin tabbacinmu na ƙarshe.
Ƙa'idar aiki:
Babban matsi na iska wanda mai busawa ya shiga cikin ƙananan ɓangaren iska daga mashigar iska ta hanyar iskar iska, iska tana yaduwa zuwa ɓangaren sama ta hanyar iska mai iska, kuma kayan foda da aka ɗauka ta shiga cikin ɓangaren sama, bayan shigarwar ciyarwa ta shiga cikin ɓangaren sama, sama da madaidaicin Layer shine iskar gas tare da wani saurin gudu, cike da ɓangarorin abu na al'adaU tsakanin ma'auni na ruwa. Ya kasu kashi huɗu daga ƙasa zuwa sama: kafaffen Layer, Layer gasification, Layer mai gudana da kuma a tsaye Layer. Saboda tsarin da aka karkata na chute, kayan foda mai ruwa yana gudana daga sama zuwa ƙasa ƙarƙashin tasirin dual na nauyi da kwararar iska, kuma a ƙarshe an fitar da shi ta hanyar fita.
Siffofin fasaha

Tsarin
1. Jikin sama da na ƙasa: Jikin chute gabaɗaya ana yin shi ne da faranti na ƙarfe waɗanda aka matse su cikin sassa rectangular, tare da daidaitaccen tsayin 2m ko 3m ga kowane sashe, da flanges na ƙarfe mai lebur a ƙarshen duka.
2. Layer breathable: Akwai nau'i nau'i nau'i biyu na numfashi: sabon polyester breathable Layer da porous board breathable Layer.
3. Shigar iska: Mashigin iska yana kunshe da bututun iska mai siliki da ke da alaƙa da farantin ƙasa na ƙananan chute.
4. Tashar ciyarwa: Tashar ciyarwa tana kan saman saman katako na sama, wanda zai iya zama rectangular ko madauwari. Don rage tasirin tasirin abu kuma ya hana masana'anta polyester daga lalacewa ko lalacewa, ya kamata a shigar da farantin karfen ƙarfe na ƙarfe a saman ɓangaren ɓangaren numfashi a tashar ciyarwa.
5. Tashar fitarwa: An raba tashar fitarwa zuwa tashar jiragen ruwa na ƙarshe da na tsakiya. Tashar tashar fitarwa ta tsakiya tana gefen babban chute kuma tana sanye da farantin toshe don toshe kayan.
6. Bawul ɗin kashe iskar gas: yana sarrafa adadin iskar da ake amfani da shi a cikin chute.
7. Tashar kallo: wanda yake a gefen babban chute, ana amfani da shi don lura da kwararar kayan da ke cikin chute.

Zaɓuɓɓukan Tsari:
Juya Kwalaye:Ana amfani dashi don karkatar da kwararar samfur.
Fitowar gefe:Bada izinin karkatar da kayan zuwa wasu matakai tsakanin farkon da ƙarshen abin jigilar iska.
Ƙofar Slide ko Drum Valves: Ana amfani da shi don kashewa da daidaita kwararar abu ta cikin ɗaki na sama.
Tattara Kura:An ɗora a ƙarshen mai ɗaukar kaya don tattara ƙurar gudu.
Bin ko Tace:Domin isar da kaya ta hanyar isar da iskar iska, ana shigar da iska kuma tana ƙunshe a cikin tsarin. A wani lokaci, dole ne a fitar da wannan iska da kyau ta cikin kwandon shara ko tacewa a cikin tsarin.
Mai nazarin tsarin zai iya ba da shawara idan kowane ɗayan waɗannan zaɓuɓɓuka ya kamata a yi la'akari da shi don takamaiman tsarin isar da nauyi.
Hotunan ayyukan don tunani



Malam Yark
Whatsapp: +8618020515386
Mr. Alex
Whatsapp:+8613382200234